Welcome, Kapamilya. Please or

Author Topic: Kapamilya TV Schedules (OT)  (Read 153597 times)

AnimeFan21

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 1436
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #705 on: September 14, 2016, 07:35:52 PM »
Schedule Suggestion #44

5:00.am – UMAGANG KAY GANDA
8:00.am – MAGANDANG BUHAY
9:15.am – *new Anime || *replay Anime
9:45.am – *KUROKO'S BASKETBALL SEASON 3 -> *HAIKYUU!! SEASON 2
10:15.am – *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 8 (replay)
10:45.am – *new Mexicanovela || *replay Teleserye
11:30.am – BE MY LADY -> *LANGIT LUPA
12:15.pm – IT'S SHOWTIME
3:20.pm – DOBLE KARA
4:10.pm – THE GREATEST LOVE
5:00.pm – PBB LS7: MGA KWENTO NG TEEN HOUSEMATES
5:30.pm – MINUTE TO WIN IT: LAST MAN STANDING
6:30.pm – TV PATROL
7:45.pm – FPJ's ANG PROBINSYANO
8:30.pm – *MAGPAHANGGANG WAKAS
9:15.pm – TILL I MET YOU
10:00.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7 -> *new Mexicanovela || *new US TV Series -> *JANE THE VIRGIN Season 3
10:45.pm – TONIGHT WITH BOY ABUNDA
11:15.pm – BANDILA
12:00.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS

AnimeFan21

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 1436
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #706 on: September 16, 2016, 11:20:42 AM »
Schedule Suggestion #45

5:00.am – UMAGANG KAY GANDA
8:00.am – MAGANDANG BUHAY
9:15.am – *new Anime || *replay Anime
9:45.am – *KUROKO'S BASKETBALL SEASON 3 -> *HAIKYUU!! SEASON 2
10:15.am – *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 8 (Replay)
10:45.am – *new Mexicanovela / *replay Teleserye
11:30.am – BE MY LADY -> *LANGIT LUPA
12:15.pm – IT'S SHOWTIME
3:20.pm – DOBLE KARA
4:10.pm – THE GREATEST LOVE
5:00.pm – PBB LS7: MGA KWENTO NG TEEN HOUSEMATES -> *new Anime / *new Mexicanovela
5:30.pm – MINUTE TO WIN IT: LAST MAN STANDING
6:30.pm – TV PATROL
7:45.pm – FPJ's ANG PROBINSYANO
8:30.pm – MAGPAHANGGANG WAKAS
9:15.pm – TILL I MET YOU -> *THE SECOND WIFE
10:00.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7 -> *new Mexicanovela / *new US TV Series -> *JANE THE VIRGIN Season 3
10:45.pm – TONIGHT WITH BOY ABUNDA
11:15.pm – BANDILA
12:00.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS

AnimeFan21

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 1436
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #707 on: September 28, 2016, 11:20:01 PM »
Schedule Suggestion #46

5:00.am – UMAGANG KAY GANDA
8:00.am – MAGANDANG BUHAY
9:20.am – *new Anime / *replay Anime
9:50.am – *KUROKO'S BASKETBALL SEASON 3 -> *HAIKYUU!! SEASON 2
10:20.am – *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 8 (Replay) -> *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 9 -> *new Anime
10:50.am – *replay Teleserye
11:30.am – BE MY LADY -> *LANGIT LUPA
12:15.pm – IT'S SHOWTIME
3:20.pm – DOBLE KARA
4:10.pm – THE GREATEST LOVE
5:00.pm – PBB LS7: MGA KWENTO NG TEEN HOUSEMATES -> *new Anime / *new Mexicanovela
5:30.pm – MINUTE TO WIN IT: LAST MAN STANDING
6:30.pm – TV PATROL
7:45.pm – FPJ's ANG PROBINSYANO
8:30.pm – MAGPAHANGGANG WAKAS -> *BECAUSE YOU LOVE ME
9:15.pm – TILL I MET YOU -> *THE SECOND WIFE
10:00.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7 -> *new Mexicanovela / *new US TV Series
10:45.pm – TONIGHT WITH BOY ABUNDA
11:15.pm – BANDILA
12:00.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS

AnimeFan21

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 1436
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #708 on: October 25, 2016, 11:36:22 PM »
Schedule Suggestion #47

4:30.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS REPLAY
5:00.am – UMAGANG KAY GANDA
8:00.am – MAGANDANG BUHAY
9:15.am – *new Anime / *re-run Anime
9:45.am – *KUROKO'S BASKETBALL SEASON 3 -> *HAIKYUU!! SEASON 2 -> *FREE!
10:15.am – *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 8 (Re-run) -> *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 9 -> *new Anime
10:45.am – *new Asianovela & NBA / *OYAYI (New Timeslot) / *new Teleserye / *re-run Teleserye
11:30.am – BE MY LADY -> *LANGIT LUPA
12:15.pm – IT'S SHOWTIME
3:15.pm – DOBLE KARA -> *THE BETTER HALF
4:00.pm – THE GREATEST LOVE -> *THE BETTER HALF
4:45.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7: MGA KWENTO NG TEEN HOUSEMATES -> *new Asianovela / *THE BETTER HALF / *LANGIT LUPA
5:15.pm – MINUTE TO WIN IT: LAST MAN STANDING -> *new Asianovela
6:30.pm – TV PATROL
7:45.pm – FPJ's ANG PROBINSYANO -> *ALAMAT / *WRITTEN IN OUR STARS
8:30.pm – MAGPAHANGGANG WAKAS -> *IKAW LANG ANG IIBIGIN / *WRITTEN IN OUR STARS / *ALAMAT
9:15.pm – TILL I MET YOU -> *THE PROMISE OF FOREVER / *THE SECOND WIFE / *IKAW LANG ANG IIBIGIN
10:00.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7 -> *new Asianovela
10:45.pm – TONIGHT WITH BOY ABUNDA
11:15.pm – BANDILA
12:00.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS
12:30.am – O SHOPPING

AnimeFan21

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 1436
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #709 on: October 30, 2016, 11:55:43 AM »
Schedule Suggestion #48

4:30.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS REPLAY
5:00.am – UMAGANG KAY GANDA
8:00.am – MAGANDANG BUHAY
9:30.am – *Kapamilya Blockbusters -> *new Anime / *re-run Anime
10:00.am – *Kapamilya Blockbusters -> *KUROKO'S BASKETBALL SEASON 3 -> *HAIKYUU!! SEASON 2 -> *FREE!
10:30.am – *Kapamilya Blockbusters -> *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 8 (Re-run) -> *NARUTO SHIPPUDEN SEASON 9 -> *new Anime
11:00.am – *Kapamilya Blockbusters -> *OYAYI (New Timeslot) / *new Teleserye / *re-run Teleserye
11:30.am – BE MY LADY -> *LANGIT LUPA
12:15.pm – IT'S SHOWTIME
3:15.pm – DOBLE KARA -> *THE BETTER HALF
4:00.pm – THE GREATEST LOVE -> *THE BETTER HALF
4:45.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7: MGA KWENTO NG TEEN HOUSEMATES -> *new Koreanovela
5:15.pm – MINUTE TO WIN IT: LAST MAN STANDING
6:30.pm – TV PATROL
7:50.pm – FPJ's ANG PROBINSYANO -> *ALAMAT / *WRITTEN IN OUR STARS
8:35.pm – MAGPAHANGGANG WAKAS -> *IKAW LANG ANG IIBIGIN / *WRITTEN IN OUR STARS / *THE SECOND WIFE
9:20.pm – TILL I MET YOU -> *THE SECOND WIFE / *THE PROMISE OF FOREVER / *IKAW LANG ANG IIBIGIN
10:05.pm – PINOY BIG BROTHER LUCKY SEASON 7 -> *new Koreanovela / *THE PROMISE OF FOREVER
10:45.pm – TONIGHT WITH BOY ABUNDA
11:15.pm – BANDILA
12:00.am – ABS-CBN NEWS PROGRAMS
12:30.am – O SHOPPING

billicent_1219

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 17996
  • I sing, dance, write stories, play piano & guitar!
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #710 on: October 30, 2016, 02:12:46 PM »
for Umaganda... MathDali at AgriCOOLtura (salit-salit)

dhezcada

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 2404
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #711 on: November 16, 2016, 08:41:50 PM »
I suggest na tanggalin na yung Kapamilya Blockbusters sa umaga at ganito ang gawing arrangement ng mga morning shows.

5:00 or 5:15am to 8:15am, Umagang Kay Ganda
-
8:15am to 9:15am, Magandang Buhay
-
9:15am to 10:00am, Avatar
- i suggest na gawin nang daily yung show, bukod sa maganda na eh maibabalik pa ang anime shows sa morning slot
10:00am to 10:45am, either another anime shows or educational shows like Bayani, Epol Apol etc.
- pag naging posible ang pagbabalik ng educ shows sa tv like Bayani (Mondays), Epol Apol (Tuesdays), Math Tinik (Wednesdays), Sineskwela (Thursdays) and Hiraya Manawari (Fridays) ganyan yung suggestion ko.
10:45am to 11:30am, Pilipinas Game KNB? or another game shows either local or franchised.
- Pag dumating yung time na bumalik na si Kris Aquino sa ABS, PGKNB. pero if not, franchised game show na lang like WHO WANTS TO BE A MILLIONAIRE. kahit sinong host, wag lang si Luis. kailangan kasi seryoso yung host sa show na yun eh.
11:30am to 12:15nn, Be My Lady (later Langit Lupa)
-
12:15 onwards, It's Showtime
-

THAT'S ALL.

simcard88

  • Newbie
  • *
  • Posts: 13
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #712 on: November 24, 2016, 04:22:46 PM »
Weekdays 2017

05:00           Umagang Kay Ganda
08:00           Magandang Buhay
09:30           Kapamilya Blockbusters
11:30           Langit Lupa
12:15           Its Showtime
03:20           Wildflower (replacing Doble Kara)
04:05           The Promise of Forever (replacing The Greatest Love)
04:50           Love in The Moonlight (replacing PBB)
05:30           Minute To Win It/(or relaunch Game KNB here)
06:30           TV Patrol
07:45           My Dear Heart (replacing FPJ AP), followed by Batang Quiapo 3rd quarter 2017
08:30           A Love To Last (replacing Magpahanggang Wakas), followed by La Luna Sangre 3rd quarter 2017
09:15           Ikaw Lang Ang Iibigin (replacing TIMY), maybe replaced by Esperanza remake by 3rd quarter 2017
10:00           Legend of the Blue Sea
10:45           TWBA
11:00           Bandila

billicent_1219

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 17996
  • I sing, dance, write stories, play piano & guitar!
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #713 on: November 24, 2016, 05:12:42 PM »
Weekdays 2017

05:00           Umagang Kay Ganda
08:00           Magandang Buhay
09:30           Kapamilya Blockbusters
11:30           Langit Lupa
12:15           Its Showtime
03:20           Wildflower (replacing Doble Kara)
04:05           The Promise of Forever (replacing The Greatest Love)
04:50           Love in The Moonlight (replacing PBB)
05:30           Minute To Win It/(or relaunch Game KNB here)
06:30           TV Patrol
07:45           My Dear Heart (replacing FPJ AP), followed by Batang Quiapo 3rd quarter 2017
08:30           A Love To Last (replacing Magpahanggang Wakas), followed by La Luna Sangre 3rd quarter 2017
09:15           Ikaw Lang Ang Iibigin (replacing TIMY), maybe replaced by Esperanza remake by 3rd quarter 2017
10:00           Legend of the Blue Sea
10:45           TWBA
11:00           Bandila
pwede to...

saan naman ilalagay ang MathDali at AgriCOOLtura? :)

dhezcada

  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 2404
    • View Profile
Re: Kapamilya TV Schedules (OT)
« Reply #714 on: March 20, 2017, 05:06:04 PM »
Ganito naman ang suggestion ko:

Weekdays

5:00-8:00, Umagang Kay Ganda
8:00-9:30, Magandang Buhay
9:30-11:30, Kapamilya Blockbusters
11:30-12:15, Langit Lupa (to be replaced by PGKNB or Who Wants to be A Millionaire [suggestion lang])
12:15-3:30, Its Showtime
3:30-4:15, The Better Half (to be occupied soon by Robin-Jodi teleserye)
4:15-5:00, The Greatest Love (pwedeng dito ang ElNella serye)
5:00-5:45, Minute to Win It
5:45-6:30, Wildflower (to be replaced by ALTA...sana matuloy na to this year)
6:30-8:00, Tv Patrol
8:00-8:45, FPJ's Ang Probinsyano (to be replaced by LLS or change slot with MDH, pwede rin dito ilagay ang WIOS after MDH)
8:45-9:30, My Dear Heart (moved to 1st slot and to be occupied by APOF o LLS)
9:30-10:15, A Love to Last (to be replaced by ILAI soon)
10:15-11:00, Love In The Moonlight
11:00-11:15, Tonight With Boy Abunda
11:15-12:15, Bandila
12:15 onwards: NCA shows